- Bơm hút chân không 2 cấp dùng cho hệ thống lạnh VP-215-220 Đơn giá : 5,920,000 ₫ (Đã có VAT) POWER SUPPLY 220V-50Hz Type Vacuum Pump Model VP-215-220 Free Air Displacement 1.5 CFM Number of Stages 2 Ulittmate Vacuum 25 Microns Rotating Speed (
- Bao bì - Đóng gói
- Bảo hộ lao động
- Bơm công nghiệp
- Bùlon ốc vít
- Cân các loại
- Cao su, Nhựa các loại
- Chuyển giao công nghệ
- Cửa - kính các loại
- Dầu khí - Thiết bị
- Dây chuyền sản xuất
- Dệt may - Thiết bị
- Dầu mỡ công nghiệp
- Dịch vụ - Thi công
- Điện công nghiệp
- Điện gia dụng
- Điện Lạnh
- Đóng tàu Thiết bị
- Đúc chính xác Thiết bị
- Dụng cụ cầm tay
- Dụng cụ cắt gọt
- Dụng cụ điện
- Dụng cụ đo
- Gỗ - Trang thiết bị
- Hàn cắt - Thiết bị
- Hóa chất-Trang thiết bị
- Kệ công nghiệp
- Khí nén - Thiết bị
- Khuôn mẫu - Phụ tùng
- Lọc công nghiệp
- Máy công cụ - Phụ tùng
- Mỏ - Trang thiết bị
- Mô tơ - Hộp số
- Môi trường - Thiết bị
- Nâng hạ - Trang thiết bị
- Nội - Ngoại thất - văn phòng
- Nồi hơi - Trang thiết bị
- Nông nghiệp - Thiết bị
- Nước-Vật tư thiết bị
- Phốt cơ khí
- Sắt, thép, inox các loại
- Thí nghiệm-Trang thiết bị
- Thiết bị chiếu sáng
- Thiết bị chống sét
- Thiết bị an ninh
- Thiết bị công nghiệp
- Thiết bị công trình
- Thiết bị điện
- Thiết bị giáo dục
- Thiết bị khác
- Thiết bị làm sạch
- Thiết bị sơn - Sơn
- Thiết bị nhà bếp
- Thiết bị nhiệt
- Thiêt bị PCCC
- Thiết bị truyền động
- Thiết bị văn phòng
- Thiết bị viễn thông
- Thủy lực-Thiết bị
- Thủy sản - Trang thiết bị
- Tự động hoá
- Van - Co các loại
- Vật liệu mài mòn
- Vật liệu xây dựng
- Vòng bi - Bạc đạn
- Xe hơi - Phụ tùng
- Xe máy - Phụ tùng
- Xe tải - phụ tùng
- Y khoa - Trang thiết bị
Sản phẩm VIP cùng nhóm
- BỘ MÃ HÓA KÉO DÂY BTF13-A1AM0520- 1034300
- CÁP ĐIỀU KHIỂN
- Máy quấn màng pallet tự động WP-55M mâm hở hổ trợ xe nâng tay
- Relay 4 cặp tiếp điểm Weidmuller DRM570730L – 7760056095
- Cảm biến LiDAR 3D MRS6000 (SICK)
- Cầu đấu dây Weidmuller A2C 2.5 – 1521850000
- BỘ CHỈNH LƯU NGUỒN ĐIỆN PRO INSTA 30W 5V 6A – 2580210000
- Máy quấn màng pe kiện hành lý, thùng carton tự động WP-56
- Máy gấp nắp và dán băng keo thùng carton tự động WP-5050F giá rẻ
- Relay 2 cặp tiếp điểm DRM270024L - 7760056060
DANH MỤC SẢN PHẨM
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Bơm hút chân không 2 cấp dùng cho hệ thống lạnh VP-215-220
| POWER SUPPLY 220V-50Hz | |