RƠ LE AN TOÀN PHOENIX PSR-SPP-230UC/ESAM4/3X1/1X2/B – 2901429
*Mã sản phẩm (order code): 2901429
* Thông số kỹ thuật:
Rơ le an toàn để dừng khẩn cấp và giám sát cửa an toàn lên đến SIL 3 hoặc Cat. 4, PL e theo EN ISO 13849, hoạt động 1 hoặc 2 kênh, 3 đường dẫn dòng điện cho phép, điện áp đầu vào danh nghĩa: 230 V AC/DC, khối đấu dây cắm vào có thể cắm được.
- Công suất tản nhiệt tối đa trong điều kiện định mức: 2.88 W
- Chế độ hoạt động định mức: Hệ số hoạt động 100%
- Khe hở không khí và khoảng cách đường rò giữa các mạch điện
- Điện áp cách điện định mức: 250 V AC
- Điện áp xung đột định mức/cách điện: 4 kV / cách điện cơ bản (cách ly an toàn, cách ly gia cố, và 6 kV giữa các đường dẫn dòng A1-A2/logic/enabling và tín hiệu).