SW10108-L05 , Cảm biến từ , Westlock Controls Vietnam ,
LIÊN HỆ MUA HÀNG
SW10108-L05 , Cảm biến từ , Westlock Controls Vietnam , Magnum-Switch ,
Magnum XT-90 được hàn kín
công tắc tiệm cận
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
SPDT, Mẫu C (thường mở)
Vonfram tinh khiết
rôđi
Thời gian hoạt động 3,0 ms
sức chống cự
0,50 ohms (tối đa) Vonfram
0,10 ôm (tối đa) Rhodium
(chống cháy)
PBT tác động cao
Nhiệt độ
phạm vi
-45°C đến +105°C (Vonfram)
-40°C đến +105°C (Rhodium)
Tuổi thọ hoạt động 600.000 chu kỳ (đầy tải định mức)
thực thể
Thông số
Ui = 30 V, Ii = 100 mA, Pi = 1 W,
Ci = 10 nF, Li = 10μ
rôđi
(công suất thấp, bên dưới
1 oát)
SPDT Mẫu C (thường mở)
0,15A/240V xoay chiều,
1 A/24 V DC
Vonfram
(năng lượng cao,
trên 1 watt)
3A/120V xoay chiều,
1,5A/240V xoay chiều,
2 A/24 V DC
| 4516A Pneumatic Volume Booster |