5" Kìm cắt Fujiya MTN03-135
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT KTECH VIỆT NAM
Hotline Ktech: 0386.859.629
Phòng 201 Nhà A-Khu đô thị mới Xuân Đỉnh -Phố Đỗ Nhuận-Quận Bắc Từ Liêm-T.P Hà Nội
thanhluong06003@gmail.com http://ktechvn.com.vn
Cung cấp các sản phẩm chính hãng Fujiya thương hiệu Nhật Bản
5" Kìm cắt Fujiya MTN03-135
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: MTN03-135
- Nhà sản xuất: Fujiya
- Xuất xứ: Italy
- Công nghệ: Nhật Bản
- Kích thước: 135mm, dùng để cắt giữ, kẹp vật dụng
- Dây kẽm: Ø 0.8mm
- Dây đồng: Ø 1.3mm