Máy dán miệng túi Kimura KSY20E-25 siêu kín
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Máy dán miệng túi Kimura KSY20E-25 siêu kín do Kimura, Nhật Bản chế tạo.
Đặc điểm chung: Máy dán miệng túi siêu kín KSY20E-25
- Để xử lý các loại túi và màng đòi hỏi phải gia nhiệt ở nhiệt độ cao và áp suất mạnh, máy sử dụng thanh gia nhiệt (230 mm) dài hơn 1,6 lần so với thanh gia nhiệt của máy dán miệng túi tiêu chuẩn. Một cơ chế áp suất, nó là một cấu trúc có thể tạo ra áp suất mạnh hơn tới 2,5 lần so với máy niêm phong tiêu chuẩn.
Thông số kỹ thuật: Máy dán miệng túi siêu kín KSY20E-25
1. Model : KSY20E-25
2. Kích thước máy: 1.173mm x 535mm x 1.085 đến 1.265mm
3. Điện áp sử dụng: AC100V 50/60Hz
4. Chiều rộng vệt dán : 20 mm
5. Chiều rộng băng tải : 200 mm
6. Chiều rộng băng tải dọc: 70 mm