Biến tần FRN0.2E1S-7A cung cấp bởi hoplongtech
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://hoplongtech.com.vn
Biến tần FRN0.2E1S-7A
Biến tần FRN0.2E1S-7A
- Biến tần Frenic-E1S.
- FRN0.2E1S-7A.
- Công suất:0.2kW.
- Nguồn cung cấp: 1 pha 200 ~ 240 VAC.
- Ứng dụng: Băng tải, máy dệt, tải có momen không đổi.
- 4 ngõ vào số, 16 cấp tốc độ điều khiển.
- 2 ngõ vào analog 4- 20 mA, 0-10V.