Biến tần Fuji FRN0.4C1S-7A cung cấp bởi hợp Hoplongtech
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://hoplongtech.com.vn
Biến tần FRN0.4C1S-7A
Biến tần FRN0.4C1S-7A
- Công suất: 0.4kW
- Nguồn cung cấp: 1 pha 200 ~ 240 VAC.
- Biến trở chỉnh tốc độ tích hợp sẵn.
- Ứng dụng: Băng tải, quạt, …
- 4 ngõ vào số, 16 cấp tốc độ điều khiển
- 2 ngõ vào analog 4- 20 mA, 0-10V
- Ngõ ra relay, transistor
- Tần số ngõ ra điều chỉnh được 0,1-400Hz
- Phương pháp điều khiển V/f
- Điều khiển PID
- Kết nối qua cổng RS- 485 (0ption)
- Bảo vệ quá dòng ,quá áp, mất pha vào, mất pha ra, quá nhiệt, quá tải
- IP20
- Kích thước: 120x80x80 mm