Relay trung gian MY2N AC200/220
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://hoplongtech.com.vn
- Mã hàng: MY2N- AC200/220
- Nhà sản xuất: Omron – Japan
- Điện áp cuộn dây 220VAC
- Tiếp điểm 5A, 250VAC,30VDC.
- Thời gian tác động 20ms
- Tần số làm việc 1800 lần đóng cắt/giờ
- Tuổi thọ 70,000,000 phút
- Nhiệt độ làm việc -50 độ C tới 70 độ C
Công ty CP CÔNG NGHỆ HỢP LONG
Địa chỉ: Số 7 lô 4B KĐT Đền Lừ II – Hoàng Mai – Hà Nội
Web: http://hoplongtech.com.vn/
HOT LINE:
Mr Tuấn _ 0936.831.512 ( Tuan@hoplongtech.com.vn)
Mr Đạo – 0983974389 ( Dao@hoplongtech.com.vn )
Mr Ngọc – 0988413246 ( Luonghoangngoc@gmail.com )
Ngoài ra còn cung cấp các loại model khác
Relay trung gian |
1 |
LY2N DC12 |
8 chân, 2 cặp tiếp điểm 10A |
2 |
LY2N AC100/110 |
8 chân, 2 cặp tiếp điểm 10A, có đèn hiển thị |
LY2N DC24 |
LY2N AC200/220 |
LY4N DC12 |
14 chân, 4 cặp tiếp điểm 10A |
6 |
LY4N DC24 |
14 chân, 4 cặp tiếp điểm 10A |
7 |
LY4N AC100/110 |
14 chân, 4 cặp tiếp điểm 10A, có đèn hiển thị |
LY4N AC200/220 |
MKS2P AC110 |
8 chân tròn , 2 cặp tiếp điểm 10A |
9 |
MKS2P AC220 |
10 |
MKS2P DC24 |
11 |
MKS3P AC110 |
11 chân tròn , 3 cặp tiếp điểm 10A |
11 |
MKS3P AC220 |
12 |
MKS3P DC24 |
15 |
MY2N AC24 |
8 chân, 2 cặp tiếp điểm 5A, có đèn hiển thị |
MY2N AC100/110 |
MY2N AC200/220 |
MY2N DC12 |
MY2N DC24 |
MY4N AC24 |
14 chân, 4 cặp tiếp điểm 5A, có đèn hiển thị |
MY4N AC100/110 |
MY4N AC220/240 |
MY4N DC12 |
MY4N DC24 |