FRN0.75G1S-4A
Biến tần Frenic-MEGA FRN0.75G1S-4A Nguồn điện áp cung cấp: 3 pha 380V~480V/50Hz Ngõ ra điện áp: 3 pha 380V~415V/50Hz Công suất motor: 0.75 kW Công suất ngõ ra: 1.9 kvA Ngõ ra tần số: 0.0 - 500Hz Mức độ chịu quá tải: 200%-3 giây, 150%-1 phút (HD mode), 120%-1 phút (LD mode) Tích hợp sẵn RS-485 Thuộc họ biến tần cao cấp Có thể tùy chọn keypad với cổng USB giúp tiết kiệm chi phí cài đặt, bảo trì. Tích hợp sẵn bộ hãm tốc Được tích hợp để có thể điều khiển cho nhiều ứng dụng bằng cách chọn Mode điều khiển. Biến tần có thể điều khiển Motor lớn hơn 1 cấp.