Module điều khiển van tỷ lệ ARAVIN Analog APCV-V1.4-AP-10
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Product Description
APCV-V1.4-AP-10 , module điều khiển van tỷ lệ ARAVIN® chuyên dùng cho van tỷ lệ có điện trở cuộn hút nhỏ hơn hoặc bằng 10Ω(≤ 10Ω) có công năng sử dụng tuyệt vời, được thiết kế đầy đủ các tín hiệu đầu vào điều khiển dạng analog, xung tần số của van tỷ lệ như: điện áp, dòng điện, chiết áp, đầu vào xung tần số.
Module làm việc ở 2 điện áp 24V DC và 36V DC, đáp ứng được dải làm việc của các van tỷ lệ phổ biến trên thị trường.
*** Thông số kỹ thuật:
Nguồn cấp 24/36V DC
Dòng điện ra cực đại 3,5A
Đầu vào điện áp điều khiển 0 ÷ +10V DC
Đầu vào dòng điện điều khiển 0 ÷ 20/ 4 ÷ 20mA DC
Đầu vào chiết áp điều khiển 2-10kΩ
Trở kháng đầu vào: điện áp: 300kΩ, dòng điện: 240Ω
Đầu vào xung tần số 0-10kHz.
Nhiệt độ làm việc 0-50°C (32-122°F)