BỘ NGUỒN AS-INTERFACE VAN-115/230AC-K27 – 238626
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
* Mã sản phẩm (order code): 2831380000
* Mô tả sản phẩm:
Thông số điện
Cầu chì: T3A 15/250 V HBC
Điện áp hoạt động định mức : 85 … 132 VAC; 184 … 264 VAC; 240 … 300 VDC
Dòng hoạt động định mức : 2,7 A ở 115 VAC; 1,3 A ở 230 VAC
Tần số cấp điện: 47 … 63 Hz (tùy chọn, cũng có thể sử dụng DC)
Hiệu suất – trung bình 90% (230 VAC, 4 A)
Cách ly điện – SELV/PELV
Dòng đỉnh vào – < 3,7 A2s (120 VAC)
< 4,6 A2s (132 VAC)
< 2,5 A2s (230 VAC)
< 3,3 A2s (264 VAC)Đầu ra
Bảo vệ ngắn mạch/quá tải : > 4,2 A, < 6,5 A
Giới hạn dòng – bắt đầu từ > 4,2 A
Điện áp: 30,5 VDC ±3% cố định
Dòng: 4 A
Gợn sóng dư: < 50 mVSS (dải thông 500 kHz, đo 50 Ω, với tải trở)
Bảo vệ quá áp – giới hạn tối đaL: 55 V