XE NÂNG TAY THẤP SIÊU NGẮN XT540-800
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://www.xenangtay.com.vn
Loại xe |
XT540-800 |
Xuất sứ |
Việt Nam |
Tải trọng |
2500kg |
Chiều cao nâng tối đa |
200mm |
Chiều cao tối thiểu |
80mm |
Chiều rộng toàn bộ |
540mm |
Chiều dài càng nâng |
800mm. |