» Nâng hạ - Trang thiết bịXE NÂNG HÀNG ĐẨY TAY XT680-1150 ICHIMENS
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://www.xenangtay.com.vn
Loại : |
Xe nâng thấp |
Model : |
XT 540-1150 / XT 640 - 1150 |
Có/không tiêu chuẩn : |
Có |
Vật liệu : |
Thép |
Màu sắc : |
Xanh/Đỏ |
Sử dụng:
- Nâng hạ và di chuyển các loại pallet.
- Nâng các loại máy móc, vật liệu tải trọng lớn.
Tính năng:
- Các kết cấu chịu tải được dập liền khối bằng thép tấm cho phép chịu quá tải 20% tải trọng.
- Các cụm quay được lắp bi, dễ dàng xoay chuyển.
Loại xe |
XT680-1150 |
Xuất sứ |
Việt Nam |
Tải trọng |
2500kg |
Chiều cao nâng tối đa |
200mm |
Chiều cao nâng tối thiểu |
80mm |
Chiều rộng toàn bộ |
680mm |
Chiều dài càng nâng |
1150mm. |
Bánh xe |
PU |
Số lượng |
01 chiếc |
Phương thức thanh toán |
Thanh toán tiền mặt ngay khi giao hàng |
Thời gian giao hàng |
hàng có sẵn, giao hàng ngày, giao tận nơi không tính phí |
Thời gian bảo hành |
12 tháng |
Đơn giá : 4.675.000VN( giá đã bao gồm 10% VAT) |
Công ty TNHH TM Máy Việt
Đ/c: 144/1 QL1A, KP1 ,P.Thanh Xuân, Q.12, Tp.HCM
Tel: 08 3601 7132 - 3602 2165
Fax: 08 3600 2776
Hotline: 0902953009 - 0982 297 842
Email: haiyen_nguyen07031983@yahoo.com
Sản phẩm doanh nghiệp: Công Ty TNHH TM Máy Việt
144/1 Quốc Lộ 1A, Khu Phố 1, P. Thạnh Xuân, Quận 12, TP HCM