» Nâng hạ - Trang thiết bịXE NÂNG HÀNG ĐẨY TAY XT680-1400
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://www.xenangtay.com.vn
Loại xe |
XT680-1400 |
Tải trọng |
2000kg |
Chiều cao nâng tối đa |
200mm |
Chiều cao tối thiểu |
80mm |
Chiều rộng toàn bộ |
680mm |
Chiều dài càng nâng |
1400mm. |
Bánh xe |
PU |
Số lượng |
01 chiếc |
Phương thức thanh toán |
thanh toán ngay khi giao hàng |
Thời gian giao hàng |
Giao hàng ngày, giao tận nơi không tính phí |
Thời hạn bảo hành |
12 tháng |
Đơn giá: 6.050.000 VNĐ( giá trên đã bao gồm 10% VAT) |
Sản phẩm doanh nghiệp: Công Ty TNHH TM Máy Việt
144/1 Quốc Lộ 1A, Khu Phố 1, P. Thạnh Xuân, Quận 12, TP HCM