Bạc trượt - XSM-0810-10
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Bạc trượt - XSM-0810-10 - Igus - Slide bearing
Liên hệ Việt Á: 0943 999 067
IGUS
sleeve bearing
10mm
8mm
8mm
iglidur® X
black
lubricant-free
-100...250°C