MÁY MÀI GÓC DÙNG KHÍ NÉN KPT-100AL, KPT-125A, KPT-126, KPT-184 KAWASAKI NHẬT BẢN
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Mọi chi tiết về sản phẩm vui lòng liên hệ!
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP THC
77A Phú Hòa, Phường 8, Quận Tân Bình, Tp HCM
Đại diện : Mr Nguyễn Cường
Mobile : 0944 960 970
E- mail: thietbithc@gmail.com
www: thc-thc.com.vn
Công Ty T.H.C xin hân hạnh kính chào quý khách!
MÁY MÀI GÓC DÙNG KHÍ NÉN SIÊU BỀN
Model: KPT – 100AL
- Kích thước đĩa : 100mm
- Tốc độ: 12.000rpm
- Lượng khí tiêu thụ: 9.44l/s
- Kích thước: L229 x W195 x H82mm
- Trọng lượng 1.7Kg
- Đầu khí vào: 1/4”
Model: KPT – 125A
- Kích thước đĩa : 125mm
- Tốc độ: 12.000rpm
- Lượng khí tiêu thụ: 9.44l/s
- Kích thước: L229 x W200 x H82mm
- Trọng lượng 1.7Kg
- Đầu khí vào: 1/4”
Model: KPT – 126
- Kích thước đĩa : 125mm
Model: KPT – 184
- Kích thước đĩa : 180mm
- Lượng khí tiêu thụ: 13,1l/s
- Kích thước: L320 x W225 x H110mm
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP T.H.C