Thiết bị công nghiệp
- Bao bì - Đóng gói
- Bảo hộ lao động
- Bơm công nghiệp
- Bùlon ốc vít
- Cân các loại
- Cao su, Nhựa các loại
- Chuyển giao công nghệ
- Cửa - kính các loại
- Dầu khí - Thiết bị
- Dây chuyền sản xuất
- Dệt may - Thiết bị
- Dầu mỡ công nghiệp
- Dịch vụ - Thi công
- Điện công nghiệp
- Điện gia dụng
- Điện Lạnh
- Đóng tàu Thiết bị
- Đúc chính xác Thiết bị
- Dụng cụ cầm tay
- Dụng cụ cắt gọt
- Dụng cụ điện
- Dụng cụ đo
- Gỗ - Trang thiết bị
- Hàn cắt - Thiết bị
- Hóa chất-Trang thiết bị
- Kệ công nghiệp
- Khí nén - Thiết bị
- Khuôn mẫu - Phụ tùng
- Lọc công nghiệp
- Máy công cụ - Phụ tùng
- Mỏ - Trang thiết bị
- Mô tơ - Hộp số
- Môi trường - Thiết bị
- Nâng hạ - Trang thiết bị
- Nội - Ngoại thất - văn phòng
- Nồi hơi - Trang thiết bị
- Nông nghiệp - Thiết bị
- Nước-Vật tư thiết bị
- Phốt cơ khí
- Sắt, thép, inox các loại
- Thí nghiệm-Trang thiết bị
- Thiết bị chiếu sáng
- Thiết bị chống sét
- Thiết bị an ninh
- Thiết bị công nghiệp
- Thiết bị công trình
- Thiết bị điện
- Thiết bị giáo dục
- Thiết bị khác
- Thiết bị làm sạch
- Thiết bị sơn - Sơn
- Thiết bị nhà bếp
- Thiết bị nhiệt
- Thiêt bị PCCC
- Thiết bị truyền động
- Thiết bị văn phòng
- Thiết bị viễn thông
- Thủy lực-Thiết bị
- Thủy sản - Trang thiết bị
- Tự động hoá
- Van - Co các loại
- Vật liệu mài mòn
- Vật liệu xây dựng
- Vòng bi - Bạc đạn
- Xe hơi - Phụ tùng
- Xe máy - Phụ tùng
- Xe tải - phụ tùng
- Y khoa - Trang thiết bị
Sản phẩm VIP cùng nhóm
DANH MỤC SẢN PHẨM
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Model: EP00470MD341A01
Details:
E -> Temposonics® E-Series
P -> Style -> Not Found
0 -> Housing Style -> Not Found
0450 -> Stroke Length -> 470 mm
M -> Unit Of Measure -> Millimeters
D34 -> Connection -> 5 pin (M12) Standard
1 -> Input Voltage -> +24 Vdc (+20%, -15%), standard
A01 -> Output -> 4 to 20 mA (1 output channel with 1 magnet)
E-Series EP / EL
Thiết kế nhỏ gọn cho các ứng dụng có không gian hạn chế
- Thiết kế cực thấp để gắn bên ngoài
- Đo nhiều vị trí lên đến 2 nam châm
- Đầu ra: Analog, CANbus, IO-Link, SSI, Start / Stop
| ĐẦU RA | CHIỀU DÀI HÀNH TRÌNH | ĐỘ PHÂN GIẢI | NHIỀU VỊ TRÍ | TRẠNG THÁI Ⓘ |
|---|---|---|---|---|
| Analog | 50… 2540mm (2… 100 inch ) |
Vô hạn | 2 | Hoạt động |
| Băt đâu dưng | 50… 3000 mm (2… 118 inch ) |
Bộ điều khiển phụ thuộc | 2 | Hoạt động |
| SSI | 50… 2540mm (2… 100 inch ) |
20 µm | – | Hoạt động |
| HỦY | 50… 2540mm (2… 100 inch ) |
10 µm | 2 | Hoạt động |
| IO-Link | 50… 2540mm (2… 100 inch ) |
5 µm | – | Hoạt động |
| WERMA Vietnam | 839.360.75 Rotating Mirror Beacon |
| WERMA Vietnam | 129.052.55 Multi-t.sounder WM 31 tne 24VDC RD |